Nằm ngay giữa lòng Thủ đô, với diện tích gần 10.000 m2 – ANS không ngừng cải thiện cơ sở vật chất song song với việc nâng cao chất lượng đào tạo. Các phòng học đạt tiêu chí cao về mặt thẩm mỹ cùng tiêu chuẩn cho lớp học tiên tiến và đều được trang bị máy chiếu, camera, quạt, điều hoà, tủ sách, kệ học tập. Hệ thống wifi phủ sóng toàn khuôn viên trường đảm bảo cho việc triển khai dạy học tích hợp ứng dụng công nghệ thông tin được thông suốt, đáp ứng yêu cầu của giai đoạn hội nhập thế kỷ XXI.
![](https://ans.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/csvc-sanbong-1024x768.jpg)